जाहूर येथील  ‘प्रशासन आपल्या दारी’ कार्यक्रमास नागरिकांचा  उत्तम  प्रतिसाद

ठळक घडामोडी नांदेड जिल्हा मुखेड
 मुखेड : ज्ञानेश्वर डोईजड
प्रशासन लोकाभिमुख व्हावे व तशी ओळख निर्माण व्हावी यासाठी ‘शासन आपल्या दारी’ हा उपक्रम तालुक्यात राबविण्यात येत  असून याचाच एक भाग  म्हणून जाहूर  येथे  दि ०५ रोजी अधिकारी  व कर्मचारी याच्या  प्रमुख उपस्थितीत  हा कार्यक्रम  घेण्यात  आला .
          यावेळी  माजी  सरपंच नामदेव  पाटील  जाहूरकर यांनी  ग्राम पंचायतच्या वतीने  आलेल्या  सर्व  अधिकारी  व कर्मचाऱ्यांचे स्वागत  केले . नागरिकांच्या  समस्या चे निराकरण  गावातच  व्हावे यासाठी  सर्वच  विभागातील  अधिकारी  गावात  येऊन  नागरिकांना सेवा  दिल्या यात पी एम  किसान , निराधार  योजनेच्या सेवा , आरोग्य  सेवा , कृषी  विभागातील  सुविधा यासह  इतर सेवा यावेळी देण्यात  आल्या   तर  नागरिकांनीही  याला  उत्तम  प्रतिसाद  दिला .
              यावेळी  नायब  तहसीलदार  महेश  हांडे , डॉ मुर्कीकर , डॉ . ऐश्वर्या  माने , मंडळ  अधिकारी  बी  एल वाघमारे , डॉ . बिरादार , डॉ  भाटापूरकर, डॉ ए ए डुकरे , ग्रामसेवक एस एल  डुमणे , तलाठी  काचावार , वनविभागाचे  सोनवणे व इतर अधिकारी  कर्मचारी  उपस्थित होते.

              या कार्यक्रमास किरण पाटील  बोडके , बालाजी  पाटील सांगवीकर , देविदास  पाटील   बोडके , रमाकांत  हिवराळे , सुधाकर  सुरनर , पद्माकर मागीलवाड , विठ्ठलराव  हिवराळे , प्रकाश  दामेकर , माधवराव  बोडके यांच्यासह  गावातील   नागरिक  मोठ्या संख्येने  उपस्थित  होते