महाराष्ट्र लोकसेवा आयोग : राज्यसेवा (पूर्व) परीक्षेचे प्रशिक्षण रद्द

नांदेड जिल्हा नांदेडच्या बातम्या

नांदेड :- वैजनाथ  स्वामी 

राज्‍यसेवा (पूर्व) परीक्षा आयोगाने पुढे ढकलल्‍यामुळे 1 एप्रिल 2020 रोजी राज्‍यसेवा पूर्व परीक्षेच्‍या अनुषंगाने आयोजित प्रशिक्षण रद्द करण्‍यात आले आहे. या परीक्षाकामी नियुक्‍त अधिकारी, कर्मचाऱ्यांनी नोंद घ्‍यावी, अशी सुचना प्रसिद्धी पत्रकाद्वारे जिल्हाधिकारी नांदेड यांनी दिली आहे.

नोवेल कोरोना विषाणूचा वाढता प्रादुर्भाव रोखण्‍यासाठी सुरु असलेल्या प्रतिबंधात्‍मक उपाययोजनेच्‍या अनुषंगाने महाराष्‍ट्र लोकसेवा आयोगाने सार्वजनीक हीत लक्षात घेऊन महाराष्ट्र लोकसेवा आयोगामार्फत आयोजित परीक्षांच्या दिनांकात पुढील प्रमाणे बदल केला आहे. राज्‍यसेवा (पूर्व) परीक्षा 2020 ही रविवार 5 एप्रिल 2020 ऐवजी रविवार 26 एप्रिल 2020 रोजी तर महाराष्‍ट्र दुय्यम सेवा अराजपत्रित गट-ब संयुक्‍त पूर्व परीक्षा 2020 ही रविवार 3 मे 2020 ऐवजी रविवार 10 मे 2020 रोजी होईल. त्याअनुषंगाने परीक्षेसाठी नियुक्त अधिकारी, कर्मचाऱ्यांचे प्रशिक्षण रद्द करण्यात आले आहे.