आत्महत्या केलेल्या शेतकऱ्यांच्या नातेवाईकास एक लाखांची मदत पालकमंत्री अशोकराव चव्हाण यांनी दिला धनादेश 

अर्धापूर नांदेड नांदेड जिल्हा नांदेडच्या बातम्या

नांदेड – वैजनाथ स्वामी

अर्धापूर तालुक्यातील सावरगाव येथील शेतकरी ज्ञानेश्वर नारायण आबादार यांनी कर्जाला कंटाळून आत्महत्या केली. या आत्महत्याग्रस्त शेतकऱ्याच्या पत्नीस 1 लाख रुपयांची आर्थिक मदत पालकमंत्री अशोकराव चव्हाण यांच्या हस्ते देण्यात आली.
आत्महत्याग्रस्त शेतकऱ्याच्या पत्नीस अंगणवाडी सेविका म्हणून शासकीय सेवेत घेण्यासंदर्भात योग्य ती कारवाई करण्यात यावी. त्यासोबतच आत्महत्या केलेल्या शेतकऱ्यांच्या नावावर असलेले बँकेचे कर्ज सरकारच्या कर्जमाफी योजनेत बसवून कुटुंबियांच्या डोक्यावरील कर्जाचा बोजा कमी करण्याच्या सूचना त्यांनी यावेळी दिल्या. यावेळी माजी राज्यमंत्री डी.पी.सावंत, आमदार अमरनाथ राजूरकर, माजी आमदार हणमंतराव पाटील बेटमोगरेकर, जिल्हाध्यक्ष गोविंदराव शिंदे नागेलीकर, कारखान्याचे चेअरमन गणपतराव तिडके, व्हाईस चेअरमन प्रा.कैलास दाड, तालुकाध्यक्ष बालाजी गव्हाणे, शहराध्यक्ष राजू शेट्टे आदींची उपस्थिती होती.