कौशल्य विकास रोजगार कार्यालयात जागतिक महिला आरोग्य दिवस साजरा

नांदेड नांदेड जिल्हा नांदेडच्या बातम्या

नांदेड : वैजनाथ स्वामी 

जागतिक महिला आरोग्य दिन 16 फेब्रुवारी निमित्ताने महिलांसाठी त्यांचे आरोग्य किती महत्वाचे आहे याचे महत्व पटवून देण्यासाठी  कौशल्य विकास रोजगार व उद्योजकता कार्यालयाच्यावतीने ग्रंथालय विभागातील महिलांसाठी जागतिक महिला आरोग्य दिवस आज साजरा करण्यात आला.
या कार्यक्रमाच्या अध्यक्षस्थानी कौशल्य विकास रोजगार व उद्योजकता सहायक आयुक्त प्र. सो. खंदारे हे होते. कार्यक्रमाचे सुत्रसंचलन श्रीमती सु. प्र. पाटील यांनी केले, कार्यक्रमासाठी कार्यालयातील सर्व कर्मचारी व कुटुंब उपस्थित होते.
श्री. खंदारे यांनी महिलांना आरोग्याचे महत्व सांगितले. या धावपळीच्या युगात महिलांनी सर्व क्षेत्रात वावरतांना आपली कार्यक्षमता दाखवून देण्यासाठी आरोग्य किती महत्वाचे असते तसेच आरोग्य चांगले राहण्यासाठी महिलांनी कोणता आहार घेतला पाहिले याविषयी मार्गदर्शन केले.
कार्यक्रमातील उपस्थित काही महिलांनी देखील थोडक्यात महिला आरोगयविषयी आपले विचार माडले. कार्यक्रमाच्या शेवटी महिलांच्यावतीने श्रीमती सु. प्र. पाटील यांनी कार्यक्रमाची सांगता केली.